ரூ.95 ஆயிரம் ஊதியத்தில் சென்னையிலேயே மத்திய அரசு வேலை!

சென்னை, பெரம்பூரில் செயல்பட்டு வரும் ரயில்பெட்டி தொழிற்சாலையில் காலியாக உள்ள மருத்துவ பழகுனர் பணியிடத்தினை நிரப்பிடுவதற்கான அறிவிப்பு வெளியிடப்பட்டுள்ளது. மொத்தம் 14 பணியிடங்கள் உள்ள நிலையில், 10-வது முடித்து பி.எஸ்சி நர்சிங் துறையில் தேர்ச்சி பெற்றவர்களிடம் இருந்து விண்ணப்பங்கள் வரவேற்கப்படுகிறது. தகுதியும், விருப்பமும் உள்ளவர்கள் உடனடியாக விண்ணப்பித்துப் பயனடையலாம்.

நிர்வாகம் : பெரம்பூர் ரயில்பெட்டி தொழிற்சாலை மொத்த காலிப் பணியிடங்கள் : 14 பணி : மருத்துவ பழகுனர் வயது வரம்பு : மேற்குறிப்பிட்ட பணியிடத்திற்கு 53 வயதிற்கு உட்பட்டவர்கள் விண்ணப்பிக்கலாம். கல்வித் தகுதி : M.B.B.S (Bachelor Of Medicine/Bachelor Of Surgery), M.D துறையில் தேர்ச்சி பெற்றவர்கள் விண்ணப்பிக்கத் தகுதியுடையவர்கள். ஊதியம் : ரூ.75,000 முதல் ரூ.95,000 வரையில் மாத ஊதியம் நிர்ணயம் செய்யப்பட்டுள்ளது.

விண்ணப்பிக்கும் முறை : https://icf.indianrailways.gov.in/ என்ற இணையதளத்தின் மூலம் ஆன்லைனில் விண்ணப்பிக்க வேண்டும். விண்ணப்பிக்க வேண்டிய கடைசி நாள் : 17.05.2020 தேதிக்குள் விண்ணப்பிக்க வேண்டும். தேர்வு முறை : மொபைல் மற்றும் தொலைபேசியில் நேர்காணல் தேர்வு மூலம் தகுதியானவர்கள் தேர்வு செய்யப்படுவர். இப்பணியிடம் குறித்த மேலும் விபரங்களை அறியவும், விண்ணப்பப் படிவத்தினைப் பெறவும் www.icf.indianrailways.gov.in அல்லது மேலே உள்ள அதிகாரப்பூர்வ அறிவிப்பு இணையதள முகவரியினைக் கிளிக் செய்யவும்

Related posts

Leave a Comment