வலிமை தான் அடுத்த மங்காத்தா – எச்.வினோத்

நேர்கொண்ட பார்வை படத்தை தொடர்ந்து மீண்டும் அஜித்துடன் இணைந்துள்ள எச்.வினோத், வலிமை தான் அடுத்த மங்காத்தா என தெரிவித்துள்ளார்.
சதுரங்க வேட்டை படம் மூலம் இயக்குனராக அறிமுகமானவர் எச்.வினோத். இதையடுத்து இவர் இயக்கிய தீரன் அதிகாரம் ஒன்று திரைப்படம் நல்ல வரவேற்பை பெற்றது. இதுவே அவருக்கு அஜித் படத்தை இயக்கும் வாய்ப்பை பெற்று தந்தது. அஜித்தின் நேர்கொண்ட பார்வை படத்தை இயக்கி வெற்றி கண்ட எச்.வினோத், மீண்டும் அவரை வைத்து வலிமை படத்தை இயக்கி வருகிறார். இந்த ஆண்டு பெரிதும் எதிர்பார்க்கப்படும் படமாகவும் அது அமைந்துள்ளது.
வலிமை படம் குறித்து எந்தவித தகவலையும் வெளியிடாமல் ரகசியம் காத்து வந்த இயக்குனர் எச்.வினோத், முதன்முறையாக அப்படம் குறித்து டுவிட்டரில் கருத்து தெரிவித்துள்ளார். அவர் கூறியதாவது: அஜித் நடித்ததிலேயே எனக்கு மிகவும் பிடித்த படம் மங்காத்தா. அஜித் ரசிகர்களே அடுத்த மங்காத்தாவான வலிமையை காண தயாராகுங்கள் என குறிப்பிட்டுள்ளார். அவரின் இந்த பதிவு அஜித் ரசிகர்களை குஷிப்படுத்தி உள்ளது.

Related posts

Leave a Comment