சிவகாசி ஹிந்து நாடார் விக்டோரியா Hr.Sec. பள்ளி, சிவகாசி

சிவகாசி ஹிந்து நாடார் விக்டோரியா Hr.Sec. பள்ளி, சிவகாசிபள்ளி பஸ் இல்லைவிடுதி வசதிகள் இல்லை,புரோஸ்பெக்டஸ் இல்லை, பெயர் #SHNV என்பது ப்ரஸ்பெக்டஸ்ஆன்லைன் அனுமதி இல்லை … ஒரு # A4 தாள்ஆனால் அதைப் பெறுவது அவ்வளவு எளிதானது அல்லபெரிய டைனிங் ஹால் இல்லை, # மராத்தி # ட்ரீ ஷேடோஸ் மட்டும்ஏசி வகுப்பு அறைகள் இல்லை, பிரிட்டிஷ் காலத்தின் கீழ் உள்ள கல் கட்டிடங்கள் ஒரு அற்புதமான ஏசி உணர்வைத் தருகின்றனநீச்சல் வகுப்புகள் அல்லது நீச்சல் குளம் இல்லை # நடகோட்டாய் அனைத்து நோக்கங்களுக்கும் சேவை செய்கிறதுஉட்புற மைதானம் இல்லைபார்வையாளர் தொகுப்பு இல்லைடிவி அல்லது சுவரொட்டிகளில் விளம்பரம் இல்லைமேம்பட்ட ஸ்மார்ட் வகுப்புகள் மற்றும் மின் கற்றல் வகுப்புகள் இல்லைகொடி ஏற்றிய பின் விலையுயர்ந்த சாக்லேட்டுகள் இல்லை, சிறிய 5-6 சுற்று பிஸ்கட்டுகள் (நான் என்ன பிஸ்கட் என்று U க்கு தெரியும்)என்னை நம்புங்கள், இந்த பல NO களின் வெளியீடு ஆச்சரியமாக இருக்கிறது…3-4 ஒரே பள்ளியில் படிக்கும் ஒரு குடும்பத்தின் தலைமுறைகள்

♥

தந்தையருக்காக கற்பிக்கும் அதே ஆசிரியரும் தனது பேரக்குழந்தைகளுக்கு அதிர்ஷ்டம் இருந்தால் தனது மகனுக்கும் கற்பிக்கிறார் # # SHNV இன் விசித்திரமான அம்சம்

♥

ஒரே கல்வி ஆண்டுகளில் 56 ஜோடி இரட்டையர்களுக்கு கின்னஸ் உலக பதிவு

♥

பள்ளி மாநிலத்தில் முதலிடத்தில் இருந்தபோதும், மாவட்டத்தில் பல முறை போஸ்டர்கள் அல்லது கட்அவுட்கள் இல்லைமருத்துவர்கள், பொறியாளர்கள், நீதிபதிகள், ஆசிரியர்கள், வழக்கறிஞர்கள், தொழில்முனைவோர், தணிக்கையாளர்கள் என கிளைகள் உலகம் முழுவதும் பரவியுள்ளன. மில்லியன் கணக்கானவர்களுக்கு இந்த ஹெவன்ஸ் கேட் விதை விதைத்துள்ளதுவறுமை மற்றும் சராசரிக்குக் கீழே உள்ளவர்களுக்கு நம்பிக்கையின் கதிராக

♥

சிவகாசி 560+ ஆண்டுகளாக அறியப்பட்டால், சிவகாசியே 125 ஆண்டுகளின் அற்புதமான வரலாற்றைக் கொண்டுள்ளதுஅன்புள்ள எஸ்.எச்.என்.வி, நீங்கள் மாணவர்கள் வந்து படித்து விட்டு வெளியேறும் இடம் மட்டுமல்ல … நீங்கள் மில்லியன் கணக்கான #SHNVians # Happy126thBdaySHNV of of இதயத்தில் வாழும் ஒரு உணர்ச்சி

Related posts

Leave a Comment