ஜூலை 24 சிவகாசி கொரோனா

ஜூலை 24 சிவகாசி பகுதியில் இன்று மாலை கண்டறியப்பட்ட 72 கொரோனா தொற்றுகளால் பாதிக்கப்பட்ட பகுதிகள் விவரம் :

Image may contain: text that says 'ஆனந்த் ஜூலை 24, 2020 (மாலை) இன்று மாலை நம் சிவகாசி மற்றும் சுற்றுவட்டாரப் பகுதிகளில் புதிதாக கண்டறியப்பட்ட கொரோனா தொற்றுகளின் எண்ணிக்கை 72. புதிதாக கொரோனா பாதிப்பு ண்டறியப்பட்ட பகுதிகளின் விவரம் ஆனந்த் M.புதுப்பட்டி- ஜி.ஆர். திருத்தங்கல்- எரிச்சனத்தம் கங்காகுளம் காரனேசன் காலனி கிச்சநாயக்கன்பட்டி குமரன் சக்கரைவாவா தெரு சாணார்பட்டி சாரதா நகர் மருத்துவமனை அரசு மருத்துவமனை -3 சிதம்பராபுரம்-2 சித்துராஜபுரம்- சுக்கிரவார்பட்டி- 12 சுங்குராம்பட்டி- நமஸ்கரித்தான்பட்டி- பராசக்தி காலனி- பி.எஸ்.ஆர் நகர் பூலாவரணி- பெரியார் காலனி, திருத்தங்கல்- முனிஸ் நகர் மேட்டுப்பட்டி- மேல ஆமத்தூர் வடக்கூர் விருதுநகர் மெயின் ரோடு- விஸ்வ ரத்தம் விஸ்வம் நகர் வெள்ளூர்- வெள்ளூர் வேண்டுராயபுரம்- சூரநாயக்கன்பட்டி- ஆனந்த்'

Related posts

Leave a Comment