ஜுலை 27 – இன்றைய நாள் கொரோனா தொற்றுகள்

ஜூலை 27 – இன்று நம் மாவட்டத்தில் கண்டறியப்பட்ட 564 புதிய கொரோனா தொற்றுகள் ஊர் வாரியாக :#அருப்புகோட்டை – 162#சிவகாசி – 101#ஸ்ரீவில்லிபுத்தூர் – 71#நரிக்குடி – 71#விருதுநகர் – 68#ராஜபாளையம் – 48#சாத்தூர் – 16#மல்லாங்கிணறு – 12#பந்தல்குடி – 8#காரியாபட்டி – 5#பிற – 2சிவகாசியில் கண்டறியப்பட்ட பகுதிகள் விவரம் :

Image may contain: text that says 'ஜூலை 27, 2020 இன்று நம் சிவகாசி மற்றும் சுற்றுவட்டாரப் பகுதிகளில் உறுதி செய்யப்பட்ட கொரோனா எண்ணிக்கை 101. புதிதாக பாதிப்பு கண்டறியப்பட்ட பகுதிகள் விபரம் அலுவலகம்- இந்திரா நகர், ரிசர்வ் லைன் தீயணைப்பு நிலையம் காலனி, பள்ளபட்டி நாரணாபுரம் புதூர் நேரு காலனி பயோனியர் காலனி, திருத்தங்கல்- காலனி- பாண்டியன் கர்,திருத்தங்கல்- நகர், பாரைப்பட்டி கண்டியாபுரம் கருப்பசாமி காக்கிவாடன்பட்டி காலனி- காரைக்கால் திருத்தங்கல்- கீழ தெரு, திருத்தங்கல்- சாமிபரம் காலனி சின்னத்தம்பி நகர் நகர் மண்குண்ட மண்குண்டான்பட்டி- மாதங்கோவில் தெரு மாதாங்கோவில்பட்டி- மாதாங்கோ மாரனேரி மீனோட்சி காலனி- முத்துமாரி நகர், முத்துராமலிங்கபுரம் காலனி சிவகாசி சிவகாசி சிவகாந்தி பள்ளபட்டி ரோடு- சுப்ரமணியபுரம்- செங்கமலநாச்சியார்பரம்- தமிழ் நகர்-1 18 முருகன் காலனி, திருத்த ராஜீவ் நகர் வடக்கு வித், திருத்தங்கல்- வாழைக்கீற்று விஜயகரிசல்குளம்- விஸ்வருத்தம் ஸ்ரீமதி திருத்த நகரம்- ஆனந்த்'

Related posts

Leave a Comment