நாளை மின் தடை

(காலை 9:00 -முதல் மாலை 5:00 மணி) பி.எஸ்.கே.நகர், அழகை நகர், மலையடிபட்டி தெற்கு, சங்கரன்கோவில் முக்கு, தென்காசி ரோடு, அரசு மருத்துவமனை, புது பஸ்ஸ்டாண்டு, ஐ.என்.டி.யு.சி., நகர், பாரதி நகர், ஆர்.ஆர். நகர்., சமுசிகாபுரம், சத்திரப்பட்டி, எஸ்.ராமலிங்காபுரம், கலங்காபேரி, புதுார், மொட்டமலை. ஆலங்குளளம், சங்கரமூர்த்திபட்டி, காளவாசல், கம்மாபட்டி, வலையபட்டி, மேலாண்மறைநாடு, கீழாண்மறைநாடு, ராமுத்தேவன்பட்டி, கல்லமநாயக்கன்பட்டி, காக்கிவாடன்பட்டி, மம்சாபுரம், ஏ.லட்சுமியாபுரம், கே.லட்சுமியாபுரம், கோட்டைபட்டி. கொருக்காம்பட்டி, செல்லம்பட்டி, கரிசல்குளம், தொம்பக்குளம், சிவலிங்காபுரம், நரிக்குளம். ஆர்.ரெட்டியப்பட்டி, சத்திரப்பட்டி, அய்யனாபுரம், சங்கரபாண்டியபுரம், சங்கம்பட்டி, எஸ்.திருவேங்கிடபுரம், ராமசந்திராபுரம், கீழராஜகுலராமன், அச்சம்தவிர்த்தான், வேப்பங்குளம், என்.புதுார், தென்கரை, வடகரை, கோபாலபுரம், ஊஞ்சாம்பட்டி, குறிச்சியார்பட்டி, பேயம்பட்டி, கன்ன

Related posts

Leave a Comment