நாளை (செப் .10) மின் தடை

அருப்புக்கோட்டை அன்பு நகர், புதிய பஸ் ஸ்டாண்ட், மகாராணி தியேட்டர் பகுதி, நாடார் சிவன் கோயில் பகுதி, புளிம்பட்டி, பொட்டல்பட்டி, காந்தி மைதானம், பெர்கின்ஸ்புரம், எஸ்.பி.கே., பள்ளி ரோடு ,பொய்யாங்குளம், குறிஞ்சாக்குளம், கொட்டியான்குளம் .* நரிக்குடி, வீரசோழன், முக்குளம், வீரக்குடி, கே.கே. வாசித்தான், பள்ளப்பட்டி.* சிவகாசி சிறுகுளம், வீரார்பட்டி, அப்பைநாயக்கன்பட்டி, புதுப்பட்டி, நல்லன்செட்டிபட்டி, நென்மேனி, இருக்கன்குடி, கோசுகுண்டு, என்.மேட்டுப்பட்டி………* (காலை 8:00 -மாலை 5:00 மணி) ஆர்.ஆர்.,நகர் முக்குரோடு, துலுக்கப்பட்டி, வச்சக்காரப்பட்டி, பட்டம்புதுார், மலைப்பட்டி, ஆவடையாபுரம், கோட்டூர், நடுவப்பட்டி, இ.முத்துலிங்காபுரம், இ.குமாரலிங்கபுரம், கன்னிசேரி, வாடியூர், முதலிப்பட்டி, மேலசின்னையாபுரம், அம்மாபட்டி, சங்கரலிங்காபுரம், ஒண்டிப்புலிநாயக்கனுார்.

Related posts

Leave a Comment