தெய்வீக திருமகனார் “பசும்பொன் முத்துராமலிங்கத் தேவர்” அவர்களின் 113 வது ஜெயந்தி விழா

தெய்வீக திருமகனார் “பசும்பொன் முத்துராமலிங்கத் தேவர்” அவர்களின் 113 வது ஜெயந்தி விழா இராஜபாளையம் வட்டம் கிழவிகுளம் கிராமத்தில் கொண்டாடப்படுவதை முன்னிட்டு, விருதுநகர் தெற்கு மாவட்ட செயலாளர் மாண்புமிகு திரு.K.K.S.S.R.இராமசந்திரன்.MLA அவர்களின் ஆணைக்கினங்க சாத்தூர் சட்டமன்றத் தொகுதி கோசுகுன்டு திரு.S.V.சீனிவாசன்.B.com அவர்கள் ரூ.10000/- நன்கொடையாக வழங்கினார். இந்த தொகை கிழவிகுளம் ஊர் நாட்டாண்மை திரு.பொ.முணியரத்தினம் அவர்களிடம் இராஜபாளையம் கிழக்கு ஒன்றிய செயலாளர் திரு.ப.தங்கச்சாமி அவர்கள் தலைமையில், இராஜபாளையம் கிழக்கு ஒன்றிய நிர்வாகிகளான திரு.ஞான்ராஜ், திரு.முருகேசன், திரு.அடைக்கலம், திரு.சரவணமுருகன், திரு.அமுதராஜ், திரு.பாலவிநாயகம் திரு.பழணிவேல்ராஜன் மற்றும் கிழவிகுளம் கிளை செயலாளர் திரு.கு.முனீஸ்வரன் ஆகியோர் வழங்கினர்…

Related posts

Leave a Comment