பார்சல் புக்கிங்: அழைக்கிறது ரயில்வே

ஸ்ரீவில்லிபுத்துார்: மாவட்டத்தில் ராஜபாளையம், சாத்துார், விருதுநகர் ரயில்வே ஸ்டேஷன்களிலிருந்து பார்சல்களை அனுப்பும் வசதி செய்யபட்டுள்ளதால் அதை பயன்படுத்தி கொள்ளுமாறு பொதுமக்களுக்கும்,வியாபார நிறுவனங்களுக்கும் ரயில்வே நிர்வாகம் அழைப்பு விடுத்துள்ளது.இதன்படி வீட்டு உபயோக பொருட்கள், டுவீலர்கள் , வணிக உற்பத்தி பொருட்கள், விளைபொருட்கள் என அனைத்து வகை பொருட்களையும் இங்கிருந்து தமிழகத்தின் பல்வேறு நகரங்களுக்கும் அனுப்பமுடியும். இதற்காக ராஜபாளையத்தில் சிலம்பு, விருதுநகரில் பொதிகை மற்றும் மைசூர் எக்ஸ்பிரஸ், சாத்துாரில் முத்துநகர் எக்ஸ்பிரஸ் ரயில்களும் 5 நிமிடம் நின்று செல்ல அறிவுறுத்தபட்டு பார்சல்கள் புக்கிங் செய்யும் பணி துவங்கி உள்ளது. இதற்காக போதிய விளக்கங்கள் பெறுவதற்கு ரயில்வே மண்டல வணிக ஆய்வாளரை 90038 62958ல் தொடர்பு கொள்ளலாம்.

Related posts

Leave a Comment