மாணவியின் வறுமை நிலையை கருத்தில் கொண்டு கல்வி கட்டணத்தில் சிறப்பு சலுகை

*#இராஜபாளையம் தொகுதி* முகவூர் ஊராட்சியை சார்ந்த *அபிநயா த.பெ தங்கராஜ்* என்பவருக்கு கவுன்சிலிங் மூலம் திருவள்ளூர் மாவட்டம் இந்திரா மருத்துவக் கல்லூரி மற்றும் மருத்துவமனையில் *மருத்துவ படிப்பு* படிக்க இடம் கிடைத்துள்ளது ஆனால் கட்டணம் அதிகளவில் உள்ளதாகவும் வறுமையான குடும்பச் சூழ்நிலை உள்ளதாகவும் உதவி கோரி MLA அவர்களை இன்று (07.01.2021) நாடி வந்தார்கள் உடனடியாக நமது மக்கள் *MLA S.#தங்கப்பாண்டியன் அவர்கள்* கல்லூரி நிர்வாகத்திடம் தொலைபேசியில் தொடர்பு கொண்டு மாணவியின் வறுமை நிலையை கருத்தில் கொண்டு கல்வி கட்டணத்தில் சிறப்பு சலுகைகள் வழங்கி உதவிடுமாறு வலியுறுத்தினார் அதற்கு அவர்களும் உதவுவதாக கூறியுள்ளார்கள் அதனை தொடர்ந்து MLA அவர்கள் *#ரூ.25000 ஐ* வழங்கி சிறந்த முறையில் மருத்துவப் படிப்பை முடித்து ஏழை எளிய பொதுமக்களுக்கு சேவை செய்ய வேண்டும் என வாழ்த்தினார்.

Image may contain: 13 people, people standing

Related posts

Leave a Comment