13 தாசில்தார்கள் இடமாற்றம்

பெயர் தற்போதைய பணியிடம் புதிய பணியிடம்ஆர்.தனக்குமார் கோட்ட கலால் அலுவலர், சிவகாசி. தாசில்தார், காரியாபட்டி பா.சந்திரசேகரன் தாசில்தார், காரியாபட்டி கோட்ட கலால் அலுவலர், சிவகாசி.பொ.சிவக்குமார் தாசில்தார், திருச்சுழி சமுக பாதுகாப்பு திட்ட தாசில்தார், காரியாபட்டி.வி.செந்தில்வேல் சமுக பாதுகாப்பு திட்ட அருப்புக்கோட்டை வருவாய் கோட்டாட்சியரின் தாசில்தார், காரியாபட்டி. நேர்முக உதவியாளர்தே.முத்துகிருஷ்ணன் அருப்புக்கோட்டை வருவாய் தாசில்தார், திருச்சுழி கோட்டாட்சியரின் நேர்முக உதவியாளர் எஸ்.செந்தில்வேல் தனி தாசில்தார், தாசில்தார், விருதுநகர். நில எடுப்பு(ரயில்வே), விருதுநகர்எம்.சிவஜோதி தாசில்தார், விருதுநகர் தாசில்தார் (தீப்பெட்டி, பட்டாசு) சிவகாசிகு.லோகநாதன் தாசில்தார் (தீப்பெட்டி, பட்டாசு), தனிதாசில்தார், நில எடுப்பு(ரயில்வே), சிவகாசி விருதுநகர்ஆர்.ராமசுப்பிரமணியன் தாசில்தார், சிவகாசி தனி தாசில்தார் (பறக்கும் படை), மாவட்ட வழங்கல், நுகர்வோர் பாதுகாப்பு அலுவலகம், விருதுநகர்.ராஜகுமார் தனி தாசில்தார்(பறக்கும் படை), தாசில்தார், சிவகாசி. மாவட்ட வழங்கல், நுகர்வோர் பாதுகாப்பு அலுவலகம், விருதுநகர்சு.தனராஜ் தனி தாசில்தார், (குடிமைபொருள் தாசில்தார், வெம்பக்கோட்டை. வழங்கல்), அருப்புக்கோட்டை. கந்தவேல்குமார் தனிதாசில்தார் (நில எடுப்பு), தனி தாசில்தார்(அகதிகள்) சிப்காட், சாத்துார். கலெக்டர் அலுவலகம், விருதுநகர்.ராமச்சந்திரன் நேர்முக உதவியாளர், மாவட்ட தாசில்தார், ராஜபாளையம் வழங்கல், நுகர்வோர் பாதுகாப்பு அலுவலகம், விருதுநகர்.

Related posts

Leave a Comment